Spread the love

• या मशीनच्या मदतीने दर तासाला 600 रुपये कमवा, जाणून घ्या हा व्यवसाय कसा सुरू करायचा:- नमस्कार मित्रांनो, आज आम्ही एका बिझनेस आयडियाबद्दल बोलणार आहोत, ज्याच्या मदतीने तुम्ही दर तासाला कमवू शकता 600 ते 1000 रुपये. तुम्ही जे गुंतवणूक करण्यासारखे आहे. उत्पन्नाच्या दृष्टीने हा एक छोटासा व्यवसाय आहे, हा व्यवसाय लाडूंशी संबंधित आहे. आपण जे लाडू प्रसादाच्या माध्यमातून खातो किंवा कोणत्याही कार्यक्रम असतो लग्न वाढदिवस किंवा कोणताही सण असतो जसे की गणपती नवरात्री दिवाळी अशा विविध ठिकाणी विविध प्रकारच्या लाडूची सुद्धा मोठ्या प्रमाणावरती मागणी आहे, लहान-मोठ्या प्रत्येक आनंदात लाडू खाऊ घातले जातात, चला तर मग आता या व्यवसायाची कल्पना जाणून घेऊया.

• हे मशीन काय काम करते ते जाणून घ्या

१) लाडूंची सर्वात मोठी अडचण म्हणजे ते बनवायला खूप अवघड असतात.

२) पण आता हे काम सोपे झाले आहे कारण आता हे काम तुम्ही मशीनने करू शकता.

३) सेमी ऑटोमॅटिक मशिन सुमारे 1 लाख रुपये आणि फुल ऑटोमॅटिक मशीन सुमारे 3 लाख रुपयांना विकले जात आहे

४) लाडू बनवण्यासाठी लागणारे साहित्य तयार करून मशीनमध्ये ठेवा.

५) मशीन समान आकाराचे गोल गोळे बनवेल

६) एका तासात किमान 1200 आणि जास्तीत जास्त 2000 लाडू तयार होतात.

७) एका लाडूवर फक्त 50 पैसे नफा आहे, मग तुम्ही दर तासाला 600 रुपये कमवू शकता.

निष्कर्ष:- मित्रांनो, आम्ही या मशीनच्या मदतीने दर तासाला 600 रुपये कमावले आहेत, हा व्यवसाय कसा सुरू करायचा हे जाणून घ्या, आम्ही या व्यवसायाची कल्पना दिली आहे. तुमच्याकडे कोणकोणत्या लाडवाचे मटेरियल उपलब्ध होईल त्या लाढवाचे मटेरियल बनवून वेगवेगळ्या व्हरायटी चे लाडू तुम्ही या मशीन द्वारे अगदी सहजपणे बनवू शकतात आणि हे लाडू मार्केटमध्ये अगदी चांगल्या दरात विकू शकतो तुम्ही शेती करत असाल किंवा घरगुती व्यवसाय करत असाल तर बाकीचे काम बघत बघत या व्यवसायाकडे लक्ष देऊन तुम्ही चांगलाच नफा मिळवू शकता वेगवेगळ्या प्रकारचे टेस्टी लाडू बनवून ते लाडू अगदी योग्य दरामध्ये वेगवेगळ्या ठिकाणी मार्केटमध्ये विकल्यास होणारा फायदा हा आपल्याला चांगलाच होणार आहे.

मित्रांनो ही कल्पना तुम्हाला कशी वाटली ही व्यवसायाची नवीन कल्पना आवडल्यास तुमच्या मित्रांना सुद्धा नक्की शेअर करा

One thought on “या मशीनच्या मदतीने दर तासाला 600 रुपये कमवा, जाणून घ्या हा व्यवसाय कसा सुरू करायचा !”

Leave a Reply

Your email address will not be published.

मराठी बातमी