Spread the love

वीजपुरवठा खंडित होण्याचा त्रास नागरिकांना कायम होतो. अशा प्रकारे आम्ही तुमच्यासाठी सोलर जनरेटर घेऊन आलो आहोत. यामुळे आता तुम्ही दिवसरात्र टीव्ही एसी आणि पंखे चालवू शकता. उन्हाळ्याच्या दिवसात वीजपुरवठा खंडित होण्याच्या समस्येने नागरिकांना हैराण केले. अशा परिस्थितीत अनेक अत्यावश्यक साधनांच्या वापरापासून लोक वंचित राहतात. यामध्ये अगदी चार्जिंग स्मार्टफोन, लॅपटॉप, पॉवर बँक, हेडफोन इ.

मात्र आता वीजपुरवठा खंडित झाला तरी तुमचे कोणतेही काम थांबणार नाही. आता बाजारात उत्तम सोलर जनरेटर उपलब्ध आहे. ज्याच्या मदतीने तुम्ही ही सर्व उपकरणे चालवू शकता. कमी खर्चात हा उत्तम सोलर जनरेटर आहे. या जनरेटरचे नाव SARRVAD पोर्टेबल सोलर पॉवर जनरेटर ST-500 आहे. टीव्ही, फॅन ते लॅपटॉप, फोन अशी अनेक छोटी उपकरणे चालवण्यासाठी या जनरेटरचा वापर केला जातो. हे कित्येक तास टिकू शकते. आकाराने अगदी लहान. यामुळे, ते कुठेही नेले जाऊ शकते. त्याची खासियत जाणून घ्या: त्याच्या वैशिष्ट्याबद्दल बोलायचे झाल्यास, त्याची क्षमता 60000mAh आयटम, SARRVAD 518 Wh/140000mAh, 3.7V आहे. या जनरेटरने तुम्ही आयफोन २५ वेळा चार्ज करू शकाल. सूर्यप्रकाशावर चार्ज करता येतो.

त्याच्या मदतीने तुम्ही टीव्ही प्ले करू शकता. लॅपटॉप चार्ज करू शकतो. याशिवाय अनेक लहान आणि उपयुक्त उपकरणे चार्ज करता येतात. कृपया सांगा की या सौर जनरेटरचा आकार लहान आहे. तुम्ही ते तुमच्या पिशवीत ठेवू शकता आणि कुठेही नेऊ शकता. प्रवासादरम्यान ते खूप उपयुक्त ठरू शकते.

सदरचा सोलर जनरेटर खरेदी करण्यासाठी अमेझॉन ,फ्लिपकार्ड अशा ऑनलाईन अधिकृत्त शॉपिंग साईटवरुन ऑनलाईन पद्धतीने खरेदी करु शकता . सदर जनरेटरची एक वर्ष गॅरंटी असल्याने , एका वर्षामध्ये खराब झाल्यास जनरेटर परत करता येतो .या सोलर जनरेटरची किंमत ऑनलाईन शॉपिंग साईटवर 19381/- रुपये आहे .यामुळे सदरचा सोलर जनरेटर हा सर्वसामान्य लोकोना परवडणारा आहे .

Leave a Reply

Your email address will not be published.

मराठी बातमी