राज्य शासकीय कर्मचाऱ्यांची दिवाळी होणार गोड ! राज्य सरकारने दिवाळी सणाला दिले मोठे गिफ्ट .

Spread the love

राज्य शासन सेवेत कार्यरत शासकीय , निमशासकीय ,जिल्हा परिषदा त्याचबरोबर इतर पात्र कर्मचाऱ्यांना राज्य शासनाकडून दिवाळी सणाची मोठी भेट देण्यात आली आहे .यामुळे आता राज्य कर्मचाऱ्यांची दिवाळी मोठ्या आनंदात साजरा होणार आहे . नेमका कोणता निर्णय घेण्यात आला आहे , ते पुढीलप्रमाणे पाहुयात .

राज्य कर्मचाऱ्यांना दिवाळी सण साजरी करण्यासाठी सण अग्रीम देण्यात येते .यावर्षी दिवाळी सण 24 ऑक्टोबर पासून सुरू होत आहे .तरी कर्मचाऱ्यांना दिवाळी सणाला आर्थिक सहाय्य व्हावे यासाठी 12,500/- सण अग्रीम अदा करण्यास , राज्याचे मुख्यमंत्री ना.एकनाथ शिंदे यांनी मंजुरी दिली आहे .सदर सण अग्रीम रक्कम बिनव्याजी असल्याने , कर्मचाऱ्यांना सणाला मोठा आर्थिक लाभ मिळतो .शिवाय सदर सण अग्रीमाची रक्कम परतफेड करण्यासाठी पुढील 10 महिन्यात पगारामधून कपात करण्यात येते .

या संदर्भात राज्याचे मुख्यमंत्री व उपमुख्यमंत्री यांनी मंजुरी दिली असल्याची माहिती राज्याचे मुख्यमंत्री संपर्क कार्यालयाकडून ट्विट करून जाहीर करण्यात आले .याबाबतचे ट्विट पुढीलप्रमाणे पाहू शकता .

Leave a Comment