राज्यातील कर्मचाऱ्यांसाठी अत्यंत महत्वाची नोटीस ! परिपत्रक निर्गमित दि.27.12.2022

Spread the love

राज्य शासन सेवेतील ग्रामपातळीवर कार्यरत कर्मचारी यांना मुख्यालयी राहणे कायद्यानुसार बंधनकारक करण्यात आलेले आहेत . कर्मचाऱ्यांनी मुख्यालयी रहावे याकरीता अनेक शासन निर्णय निर्गमित करण्यात आलेले आहे . यासंदर्भात औरंगाबाद विधानसभा मतदारसंघाचे भाजपचे आमदार यांनी प्रशासनास जाणून करुन देण्यात आली आहे कि , कर्मचाऱ्यांना मुख्यालयी राहणे बंधकारक करावे .यांबाबत प्रशासनाकडुन दि.27.12.2022 रोजी एक पत्रक निर्गमित करण्यात आलेले आहेत .

विधानसभा सदस्य आमदार श्री.प्रशांत बंब यांनी नमुद केले आहे कि ,कर्मचारी मुख्यालयी न राहता ही बाब केवळ कागदोपत्रीच ठेवून हसी मजाक बनवून ठेवली आहे . गावांतील बहुतांश विकास जो थांबलेला व थांबत आहे . तो अधिकारी / कर्मचारी यांचे मुख्यालयी न राहील्यामुळेच म्हणजे मुख्यालयी राहुन आपले कार्यालयीन वेळेत काम करुन गावांमध्ये सामाजिकरित्या एकरुप होवून उर्वरित वेळेमध्ये गावांतील परिस्थितीचा आढावा लक्षात घेता येतो , गावातील गरजा लक्षात येतात .

सदर बाब लक्षात आणुन देवून सुद्धा त्याचे पालन न करणे ही अत्यंत दुर्वेवी व लाच्छनांस्पद गोष्ट आहे .मुख्यालयी न राहणे म्हणजे प्रथमत: आपल्या स्वत:च्या नोकरीशी गद्दारी करुन गोर-गरीब जनतेच्या पैशांची पायमल्ली करत आहेत . असे सदर पत्रकांमध्ये आमदार प्रशांत बंब यांनी नमुद केले आहे .

या संदर्भातील आमदार प्रशांत बंब यांचे पत्रक व याअनुसरुन प्रशासनाकडुन निर्गमित झालेले पत्रक डाऊनलोड करण्यासाठी खालील लिंकवर क्लिक करा .

पत्रक

सरकारी कर्मचारी विषयक , सरकारी भरती / योजना व ताज्या बातम्यांच्या नियमित अपडेट करीता Whatsapp ग्रुपमध्ये सामिल व्हा

Leave a Comment